> ไลฟ์สไตล์ > สุขภาพความงาม >
Back to Basic มิกซ์แอนด์แมทช์เสื้อขาว+ยีนส์ แฟชั่นอมตะที่ไม่มีวันตาย
Pageview 311 / Facebook Share 0
Jun 28, 2018 by
เปิดมาด้วยเสื้อเชิ้ตสีขาว ประดับลูกไม้ฉลุ ที่มีความหวาน พอมาใส่คู่กับยีนส์แล้วก็แอบปนความเท่ไปด้วยในตัว
![แฟชั่น-เสื้อขาว-ยีนส์](/data/uploads/images/0cd3e8d9e01f9faf000a525a4062ded5%281%29.jpg)
เสื้อเชิ้ตสีขาวธรรมดา ๆ กับกางเกงยีนส์ขายาว ใครใส่ก็ดูสวยนะว่ามั้ย มีพร็อพเป็นแว่นกันแดดด้วย ยิ่งดูชิคไปใหญ่
![แฟชั่น-เสื้อขาว-ยีนส์](/data/uploads/images/2d9187a327ab03b127cdb45df2ee55e8.jpg)
เสื้อยืดสีขาวกับกางเกงยีนส์ขาเดฟขาดเข่า ได้ความเท่ และมีความร็อคไปในตัว
![แฟชั่น-เสื้อขาว-ยีนส์](/data/uploads/images/5f84fb1787008351b1481edfcd5a296c.jpg)
ใครอยากได้ลุคเซ็กซี่ เสื้อครอปท็อปสีขาว คู่กับยีนส์ แอบโชว์ซิกแพคเบา ๆ ให้หนุ่ม ๆ ใจหวิวเล่นก็ไม่ว่ากันนะ!
![แฟชั่น-เสื้อขาว-ยีนส์](/data/uploads/images/6c405c8f9ef962e1987d9a0f08b7e257.jpg)
เสื้อเปิดไหล่ อีกหนึ่งตัวเลือกที่ให้ความเป็นผู้ใหญ่ แต่ก็แฝงความเย้ายวนไปในเวลาเดียวกัน!
![แฟชั่น-เสื้อขาว-ยีนส์](/data/uploads/images/6f23732603503df48c15540ba531fc65.jpg)
ใครมั่นใจในหุ่นสเลนเดอร์ของตัวเอง จัดเลยกับเสื้อแขนกุดรัดรูปสีขาว ใส่คู่กับกางเกงยีนส์ขาเดฟ เรียบง่ายแต่เพอร์เฟกต์สุด ๆ
![แฟชั่น-เสื้อขาว-ยีนส์](/data/uploads/images/89b0dee6217085307f910eccb6b35e01.jpg)
มีความชิคเบา ๆ ด้วยเสื้อคอเต่าสีขาว พับแขน คู่กับกางเกงยีนส์สีอ่อน
![แฟชั่น-เสื้อขาว-ยีนส์](/data/uploads/images/900eb627a763a8425509c89e334a4e5a.jpg)
ใส่ไปในก็ดูสบายตา กับเชิ้ตขาวผูกชาย พร้อมกางเกงยีนส์ขาดเข่า ได้ใจสาวเท่ไปเต็ม ๆ
![แฟชั่น-เสื้อขาว-ยีนส์](/data/uploads/images/523cacb2181e2028ac96d7293a7cb0cd%281%29.jpg)
เซ็กซี่อีกแล้ว กับเสื้อลูกไม้แขนระบาย ใส่คู่กางเกงยีนส์ เสียบเสื้อ แลมีเข็มขัดรัด เป็นการเน้นให้เอวดูคอดไปอีก!
![แฟชั่น-เสื้อขาว-ยีนส์](/data/uploads/images/2321f81550060b0eb0dda00b223c80c3.jpg)
ปิดท้ายกันด้วยไอเทมที่ดูเด็กตลอดกาลอย่าง " ชุดเอืี๊ยมยีนส์ " จับคู่เสื้อยืดสีขาว ได้ลุคใส ๆ และความเท่ปนอยู่ด้วย
![แฟชั่น-เสื้อขาว-ยีนส์](/data/uploads/images/a1d80865fe02d34ff47757c6c5c63a3a.jpg)
เห็นแล้วก็อยากเปิดตู้เสื้อผ้า คัดเสื้อ กางไอเทมยีนส์มาใส่ซะจริง ๆ อะไรมันจะง่ายและดูดีขนาดนี้ วันไหนนึกไม่ออกว่าจะแต่งตัวยังไง เก็บสิ่งที่เรานำมาให้ชมไปเป็นไอเดียต่อยอดกันได้นะคะ เผลอ ๆ อาจจะได้แนวทางการแต่งตัวเป็นตัวเองแบบไม่มีใครเหมือนและไม่เหมือนใครก็ได้ ^^