Feb 17, 2018 1257 view Pudsorn
![ใส่เดรส-ให้ปัง-รับหน้าร้อน](/data/uploads/images/main-dress-summer.jpg)
หน้าร้อนใกล้เข้ามาแล้ว สาว ๆ ออฟฟิศหรือใครอีกหลาย ๆ คนถึงเวลาที่จะงัดชุดเดรสสั้นออกมาใส่กันแล้วล่ะค่ะ ว่าแต่เดรสสั้นแบบไหนที่ใส่แล้วดูปัง ไม่ดูป้ากันหนอ??
![ใส่เดรส-ให้ปัง-รับหน้าร้อน](/data/uploads/images/1-dress-summer.jpg)
1. เดรสดำ เปิดไหล่มีซีทรูบริเวณเอว จะทำให้คุณได้ลุคเซกซี่เล็ก ๆ แถมสีดำนั้นยังดูเป็นทางการเบา ๆ อีกด้วย เหมาะกับคนที่ต้องออกไปพบลูกค้า
![ใส่เดรส-ให้ปัง-รับหน้าร้อน](/data/uploads/images/2-dress-summer.jpg)
2. คืนความเป็นเด็กให้กับคุณด้วยเสื้อลายสก็อตสิรับรองว่าปังสุด ๆ
![https://www.pinterest.com/pin/837739968157759756/](/data/uploads/images/3-dress-summer.jpg)
3. สำหรับสาวมั่นต้องนี่เลย เดรสเปิดหลัง สีครีม ตามด้วยเครื่องประดับที่ถูกใจ
![https://www.pinterest.com/pin/376543218839195425/](/data/uploads/images/4-dress-summer.jpg)
4. เดรสสีขาวแซมลูกไม้ ปรับลุคให้คุณดูเป็นสาวหวาน แนะนำให้ใส่คู่กับรองเท้าสีครีม หรือ น้ำตาล