Apr 15, 2018 450 view A.J.style
หลายๆ คนที่ใช้ชีวิตอยู่ในโลกปัจจุบันอาจจะมีบางส่วนใช่ไหมละครับที่รู้สึกว่าโลกสมัยนี้มันโหดร้ายสุดๆ จนเรียกได้ว่าเป็นสมรภูมิแห่งน้ำตาเลยก็ว่าได้ อย่างไรก็ตามมีศิลปินสาวชาวอิตาลีคนหนึ่งที่ได้ลุกออกมาสร้างสรรค์แห่งความเป็นจริงผ่านโปรแกรม illustrator ได้อย่างสวยงามและน่าชื่นชมงานนี้จะสวยและน่าสนใจขนาดไหนมาชมกันดีกว่า
#1
![](/data/uploads/images/Bealz_MA7vC-png__700.jpg)
#2
![](/data/uploads/images/BhMf9RbAmr5-png__700.jpg)
#3
![](/data/uploads/images/BKnDi7aDB0Y-png__700.jpg)
#4
![](/data/uploads/images/BPIY-muDimU-png__700.jpg)
#5
![](/data/uploads/images/BRdkij4j08i-png__700.jpg)